S.B.P. Gang'z
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Otaku เชิญจ้า

Go down

Otaku เชิญจ้า Empty Otaku เชิญจ้า

ตั้งหัวข้อ  admin Sat Mar 06, 2010 9:20 pm

ตามความคิดผม ผมว่าตรงนี้อาจมีคนมาใช้งานน้อย(ส่วนใหญ่ เด็ก ศ.บ.ไม่ค่อยดูกันครับ)
แต่ผมละ 1 คนละ จะพยายาม อัพกระทุ้นี้เรื่อยๆครับ
ใครเป็น แฟนAnime(อนิเมะ) หรือ Manga(มังงะ) ก้อช่วยกันโพสนะครับ

กฎการใช้งาน
1. โพสเกี่ยวกับ อนิเม มังงะเท่านั้นนะ (จะเรทR เรท18+ ก้อว่ากันไป)
2. ทางที่ดี ลงเป็นลิ้งค์ให้เข้าไป ใช้งานดีกว่านะครับ (สำหรับ Rหรือ18+)
3. ในที่นี้ รวมไปถึง Doujin(โดจิน) ด้วยนะครับ (ใครไม่รู้จัก Google ช่วยคุณได้ครับ)
4. โดจิน จะแนวไหนได้หมดครับ (แนว Y(aoi)ผมลบทิ้งอย่างเด๊วครับ)
ปล. โดจิน อนิเม มังงะ 18+ ใครมีเยอะ ก้อช่วยๆโพสหน่อยนะ (คนชอบก้อมีนะครับ)
อีกอย่าง กระทู้นี้ ไม่ต้องโพสลิ้งค์ก้อได้ครับ แค่มาพูดคุยเกี่ยวกับ อนิเม มังงะ แค่นั้นก้อ โอเคครับ
Add Mail ได้ครับ bigza97@hotmail.com (คุยMsn กันหน่อยครับ^^) lol!
admin
admin
Admin

: 30

http://sabay.darkbb.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน